Bác Bảy Chuồn đã luận Lá số Nam, tình suyên lận đận, tha phương cô quạnh

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi Emily Lam, 11/11/13.

1. Emily Lam

Emily Lam New Member

Nhờ các anh trong topic xem giúp lá số. Em/cháu đây chưa lập gia đình, muốn hỏi về tình duyên, hạn kết hôn, người phối ngẫu thế nào? Nên làm thế nào để sớm kết hôn và có một gia đình bền vững. Em/cháu cũng băn khoăn về tiền tài và quan lộc, liệu em/cháu nên về nước lập nghiệp tốt hơn hay vẫn long đong xứ người? đại vận 36-45 có gì đáng lưu ý không?
    Mong các anh giúp đỡ. Xin cám ơn rất nhiều.

Last edited by a moderator: 11/11/13
  2. Bảy Chuồn

Bảy Chuồn ... Người Luận Giải

Trả lời: 1/ Nếu bạn chưa lấy vợ, chính năm 1013 này, 36 tuổi bạn thích thì lấy thôi, chậm thì 38 tuổi là lấy vợ
    = Lấy vợ khi bạn ở nước ngoài, vợ bạn cũng làm việc, đi học ở nước ngoài, vợ bạn là người nước ngoài: đúng cách tốt
    = Vợ bạn đã bị mồ côi( mất cha hoặc mẹ...) vợ bạn là con gái 1 trong nhà: đúng cách tốt
    = Vợ chồng lấy nhau: có bầu, có em bé rồi hẵng đăng ký kết hôn: tốt, bền vững
    Vợ bạn thông minh, có học , năng động, nhanh nhẹn, công việc có thể không như ý, hợp khi làm cô giáo, làm phóng viên, nhà báo, truyền thông, luật sư, người nhỏ, gầy ốm một chút thì tốt, sau đỡ bị hình thương...còn nếu từ nhỏ đã bị thương, bị phẫu thuật gì rồi thì tốt, ổn , cận chút càng hay
    2/ Công việc: bạn làm ở nước ngoài là đúng cách, thích thì đi đi về về...từ tuổi 36 này trở đi, mọi chuyện cứ tuần tự tốt lên thôi bạn ạ

3. Emily Lam

Emily Lam New Member

cám ơn anh Bảy chuồn. Lá số của em có phải lấy người qua 1 đời chồng hay là lấy 2 vợ không vậy anh?

4. DongMon

DongMon New Member

Thầy Bảy đáng tuổi cha chú của bạn.Trên 4rum nên thận trọng cách xưng hô bạn à.

5. Emily Lam

Emily Lam New Member

chao ban DongMon,
    Vì sinh hoạt trên forum nên mình không biết ai bao nhiêu tuổi chứ mình không có ý mạo phạm các thầy. Có gì sơ xuất mong các thầy và các anh chị em bỏ qua cho.