Bác Bảy Chuồn đã luận lá số nam sinh ngày 10/09/1979 dl giờ dần

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi Hùng Tú Kiền Nguyên, 2/6/15.

1. xin bqt luận giúp công danh sự nghiệp (thích hợp làm nghề gì) và vợ con dùm. thành thật biết ơn

2. kính mong bác bảy chuồn và anh khunglongbeo vào phán giúp ạ

3. Bảy Chuồn

Bảy Chuồn ... Người Luận Giải

Theo lá số của bạn, bạn nên theo một trong những ngành nghề sau:
    1/ Nhất cách tốt khi bạn học và theo những ngành về tài chính, tiền tệ: làm công chức bạn có địa vị, làm tư ( bạn có thể làm cả 2) đều thành đạt
    2/ Bạn có thể theo con đường binh nghiệp: nếu theo đường này: bạn nên tham gia làm chính trị
    Và dù tư hay công chức: bạn thành đạt sự nghiệp
    3/ Lấy vợ: bạn lấy đúng cách thì 1 đời vợ:
    = Lấy vợ nhiều tuổi hơn bạn là đúng cách ( dù lớn hơn vài ngày, vài tháng...vẫn đúng)
    = Khi lấy vợ 2 bạn có quan hệ trước, khi vợ có bầu mới đi dăng kí , hoặc vợ bạn đã từng có một đời chồng: là đúng cách ( còn cưới hỏi thì bạn cưới thoải mái)
    Hai tiêu chí chính là vậy, thêm tiêu chí phụ:
    = vợ bạn là con gái 1( không tính anh em trai)
    = hoặc bố mẹ vợ chia tay nhau, hoặc có người đã bị mất khi các bạn lấy nhau
    = Vợ bạn làm cô giáo, làm y khoa, làm bà chủ doanh nhân
    Những điều trên bất chấp bạn lấy vợ năm nào.nếu có thì tốt, nếu không có: bạn sẽ có vợ 2

4. trước tiên con xin cảm ơn bác bảy chuồn rất nhiều
    con xin nói sơ qua về cuộc đời con và mong bác luận thêm cho con về tiền bạc và điền trạch
    1.lúc học phổ thông thì học rất giỏi nhưng không thi đậu vào đại học (vì khi đi thi quên mang theo phiếu báo danh).sau đó vào đại học tư học cũng được 2 năm thì nghỉ.đi buôn và cũng được phát triển đôi chút và sau đó lại về trắng tay(nên không theo được 2 nghiệp như bác đã nói)
    2.con quen biết và có để cho bạn bạn gái có thai(cái này là chủ ý của 2 đứa) trước khi đăng kí kết hôn và làm đám cưới.vợ cháu nhỏ hơn cháu 3 tuổi.cô ấy tuổi nhâm tuất
    3.vợ cháu là con một (trên cô ấy có 1 anh trai).gia đình bên vợ bình thường.không thuộc loại thiếu thốn hay dư dả
    4.năm 2009 con có một con gái đầu và 2013 có thêm một con trai.
    hiện tại con đang làm nghề kinh doanh vận tải.nhưng làm đã 6 năm mà không thấy có sự phát triển gì cả (hiện tại tài sản=nợ ngân hàng) coi như cũng là trắng tay.mong bác bảy dành chút thời gian luận thêm giúp con khi nào tiền bạc con sẽ được hanh thông và khi nào con sẽ mua được nhà để ở riêng (hiện tại vẫn sống cùng ba mẹ)
    rất mong bác sẽ hồi âm.đa tạ bác