khunglongbeo đã luận Nhờ khunglongbeo xem giúp lá số này

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi Bibau, 21/4/16.

1. Bibau

Bibau New Member

Bao giờ công việc của mình ổn định ( đang ở nhà ). Hậu vận của mình như thế nào.

2. khunglongbeo

khunglongbeo Administrator Thành viên BQT Người Luận Giải

Xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:

1. khi nào công việc ổn định ?
    Trả lời: chỉ cần bạn giảm mục tiêu xuống một chút và làm trong sức mình (có 10 làm 8) thì luôn ổn định. Lá số bạn đường quan danh Thiên - Địa - Nhân đều tốt cả, thậm chí còn rất có tài xoay trở - việc gì để ý xíu đều có thể làm rất tốt, lại hay được giúp đỡ nữa. Việc bạn tự làm tự quyết thì thiện định còn hỗ trợ thêm. Chỉ có tiêu chí duy nhất là vào vận không tốt - làm quá sức hoặc cao vọng không đúng thì mới dễ bị thất bại. Nếu làm đầu bếp hoặc nghệ thuật thì nhất cách

2. Hậu vạn thế nào ?
    Trả lời: Vất vả, nhất là các giai đoạn: 42 - 49, 52 - 56, 62 - 65. Chỉ trừ khi vợ chính qui bị họa pháp lí - tù hình - phá sản hoặc mất sớm - tật nạn - ung thư,... (bị rồi) thì bạn đỡ vất vả.

3. Bibau

Bibau New Member

Cảm ơn khunglongbeo nhiều! Cho mình hỏi là năm nào thì mình sẽ lại tìm được việc làm ổn định. Năm 2014, 2015 mình đã cố gắng nhưng vẫn chưa tìm được việc làm. Vợ mình đã từng bị mổ ruột thừa ( hồi 7 tuổi: lúc đó suýt chết ). Giai đoạn đỉnh cao của sự nghiệp của mình đã qua chưa, nếu chưa thì bao giờ mới tới.

Chỉnh sửa cuối: 26/4/16