khunglongbeo đã luận nhờ anh Khủng Long luận đoán giúp vận hạn cuối năm 2016

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi maytinh, 10/11/16.

1. maytinh

maytinh New Member

hôm nay đã là tháng 11/10 âm lịch (10/11 dương lịch) tức còn 2,5 tháng nữa là hết năm bính thân (2016).
    nhờ bác Khủng long và bác bảy chuồn xem giúp vấn đề tài chính, tiền bạc từ giờ đến cuối năm ra sao.
    Giấy khai sinh ngày 15/11 nhưng tôi đã trực tiếp đến xem bác bảy chuồn 2-3 lần rồi, sau lần đầu tiên, lần thứ hai bác phán lấy 0h15 ngày 16/11. và tôi thấy ngày giờ 16/11 này và mệnh thiên đồng đúng hơn.

Chả là năm ngoái tôi có vay tiền ngân hàng để xây nhà, khoản vay khá lớn thời hạn 3 năm cho nên, từ năm ngoái đến nay được gần 1 năm nhưng các khoản nợ phát sinh thêm do có một số việc. Tháng nào làm ra là trả lãi ngân hàng hết, nên nhở bác Khủng long và bác bảy chuồn bớt chút thời gian xem cho vận hạn từ giờ đến cuối năm về vấn đề kinh tế tiền bạc. Em có 1 vợ (sinh năm 1983) và 1 con 6 tuổi (sinh năm 2010), đang ở cùng nhà với bố mẹ đẻ 69, 68 tuổi (bố sinh năm 1947, mẹ sinh năm 1948), em là con thứ hai trong gia đình 3 anh em. Anh trai và em gái có gia đình ở riêng.
    Thành tâm nhờ mong các bác giải đáp giúp

2. maytinh

maytinh New Member

Nhờ anh bớt chút thời gian, giải đáp giúp. xin cảm ơn anh

3. khunglongbeo

khunglongbeo Administrator Thành viên BQT Người Luận Giải

Bạn bỏ năm nay đi, năm nay vẫn còn sống được đã là kì tích rồi. Qua năm 2017, tầm tháng 2, 5, 8 và 11 âm, tiền bạc rất tốt (đột biến tốt), nguồn tiền này khả năng tới từ ngôi bạn bè chí cốt của bạn, nhất là những tên tuổi Mão - Dần - Tuất, và 2 tuổi đặc biệt có thể gây đột biến là Hợi và Thân, nhưng với 2 tuổi này cần có tình nghĩa theo kiểu sống chết rồi thì tính hiệu quả trong giúp đỡ càng cao.

Riêng từ giờ tới cuối năm, tháng duy nhất có hi vọng về tài chính là tháng 11 âm lịch

P/S: Lá số này mà thêm 1 cách xoay chuyển nữa, có khi là trúng Vietlot được ấy.

Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần, vượt qua khó khăn !

cado0106 and maytinh like this.
  4. maytinh

maytinh New Member

Cảm ơn anh Khủng long béo đã luận giải giúp, chúc anh dồi dào sức khỏe và diễn đàn luận tử vi ngày càng phát triển.