khunglongbeo đã luận Nhờ anh Khủng Long xem giúp

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi nguyenvantam, 18/11/16.

1. nguyenvantam

nguyenvantam New Member

Nhờ anh Khủng long xem giúp cho lá số: nam, sinh 01/07/1970, 12 giờ 15 phút, dương lịch.
    Vài thông tin về lá số:
    - bố sinh năm 1933 đã mất. mẹ sinh năm 1931 vẩn còn khỏe.
    - đương số số lận đận, công việc và chổ ở thay đổi nhiều lần. Hiện nay đang đi xa để lập nghiệp.
    - Xin xem về tuổi thọ, tài lộc, cung tử tức.
    Cảm ơn anh nhiều ạ!
    Đây là lá số của mình :

2. nguyenvantam

nguyenvantam New Member

Kính nhờ anh xem cho hậu vận . Mình có vợ sinh năm 1976, hai con trai, cháu lớn sinh năm 2000, cháu bé sinh năm 2011.
    Gia đình rất hạnh phúc, các cháu ngoan, nhưng công danh thì lận đận, kinh tế làm ăn khó khăn.
    Mong anh bỏ chút thời gian xem giúp cho. Chân thành cảm ơn anh !

3. khunglongbeo

khunglongbeo Administrator Thành viên BQT Người Luận Giải

Trong Tử Vi có 110 sao, 2/3 tốt, 1/3 còn lại xấu, nếu tốt đã dồn về một bên, thì phần còn lại phải xấu một chút. Tác động của vận và Phúc sẽ khiến cho cái xấu này được cải thiện hoặc xấu càng xấu hơn là tùy từng người. Với lá số bạn, nếu đã có gia đình hạnh phúc, các cháu ngoan thì kinh tế lận đận là điều hết sức bình thường, và hoàn toàn có thể chấp nhận được. Sợ nhất là cái gì cũng tốt, thì khó tránh tật nạn mà mất sớm.

Tầm 46 tuổi trở đi, bắt đầu vào đại vận tốt của sự nghiệp, không cần lo lắng !

Quay lại lá số ở trên, nếu theo những gì bạn mô tả thì chắc là nhầm thông tin về ngày tháng năm hoặc giờ sinh rồi :)

4. nguyenvantam

nguyenvantam New Member

Chân thành cảm ơn anh! lá số là như vậy, không nhầm anh ạ. Vì đây là lá số của mình, mẹ mình nhớ năm tháng ngày giờ chính xác . Mẹ mình nói sinh mình ra thì lúc mặt trời giữa trưa ( mặt trời đứng đầu). Nếu có thời gian và điều kiện cho phép, mình sẽ thu xếp gặp anh Khủng long béo để được xem đầy đủ hơn.Một lần nữa chân thành cảm ơn anh. Chúc anh mạnh khỏe, thành công trong cuộc sống.