Có 2 người đã luận Lá số Nam, sinh 30/12/1979 Dương Lịch , lúc 7h30 sáng. Nhờ BQT xem giúp vận hạn 2013

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi longaz, 25/7/13.

1. longaz

longaz New Member

Lá số Nam, sinh ngày 30/12/1979 Dương Lịch , lúc 7h30 sáng ( miền bắc VN). Nhờ BQT xem giúp vận hạn năm 2013, và vận hạn cuộc đời.
    Trân trọng cảm ơn.
    Mr Long.

2. Bảy Chuồn

Bảy Chuồn ... Người Luận Giải

Bác lại không biết dán lá số...

3. longaz

longaz New Member

Ai đó làm giúp tôi dán lá số , đúng là tôi không biết phải làm như thế nào.
    Xin trân thành cảm ơn.

4. longaz

longaz New Member

Lá số Nguyễn Bình Long, sinh 7h30 ngày 30/12/1979.

Xin cảm ơn.

5. longaz

longaz New Member

Nhờ bác bảy chuồn xem giúp Vân hạn và " những điều cần chú ý." mấy năm qua không biết thế nào nhưng quả thực là xâu kinh khủng, có thể nói như " tán gia bại sản" . Rất mong bác chỉ bảo giùm. Trân thành cảm ơn bác.
    Mr. Long, hanoi, Vietnam.

6. khunglongbeo

khunglongbeo Administrator Thành viên BQT Người Luận Giải

Đại vận xấu nhất của bạn trên lá số là từ 24 - 33 tuổi, đặc biệt là chuyện tiền là một - chuyện gia đạo - vợ con là 2. Đặc biệt là trong 4 năm từ 2008 - 2011. Tuy nhiên, khi bước vào vận 34 trở đi chắc chắn sẽ ổn. Ngoài ra, cái đáng lo nhất trên lá số bạn không phải là chuyện tiền bạc mà là sức khỏe, rất kém - dễ gặp họa nạn bất thường với tần suất cao. Ngoài ra, bạn nên hạn chế chuyện quan hệ qua lại với người khác giới, nhất là người tuổi Mão - Dậu - Thân - Mùi. Một lưu ý nữa là nên làm những việc vừa sức, ví dụ có 10 đồng thì chỉ nên làm hết 7 đồng, nếu bạn có 10 mà lại dùng 11 thôi là đủ chết rồi chứ không cần nhiều hơn.

7. longaz

longaz New Member

Rất cảm ơn bác khunglongbeo và những chỉ dẫn này. Bác có thể nói rõ hơn về
    1. Kinh doanh ( làm tự kinh doanh, nhà nước, cty nước ngoài ) lớn hay nhỏ thì phù hợp.
    2. Công danh( vị trí , chức vụ, ) có làm to được không.
    3. Tài Lộc có làm được tiền của không ,có cơ hôi kiếm tiên lớn không, và có bị mất hết không??
    4. Làm dự án, đầu tư dài hạn có phù hợp không hay chỉ nên làm nhỏ, ngắn hạn, " đánh nhanh rút nhanh"?
    5. Hạnh phúc gia đinh, vợ 1979 , con ( 02 con gái sinh 2005,2009) có phải lưu ý gì không ạ?
    6. Năm nay 2013 và 2014 có sáng sủa và cơ hội tiềm năng nào không ạ, chứ tình hình cháu ngày càng bi đát, vỡ trận đến nơi rồi ạ?
    Rất mong bác chỉ giúp và cho cháu lời khuyên.

Mr Long.

8. longaz

longaz New Member

Rất mong BQT xem giúp vận hạn. và những điều chú ý.
    Xin cảm ơn BQT.

9. longaz

longaz New Member

Rất mong bác Bảy Chuồn xem giúp lá số này. Cảm ơn bác.