Bác Bảy Chuồn đã luận Nam sinh ngày 15 tháng 6 năm 1979 giờ dậu Kính mong được luận giải

Thảo luận trong 'Nhóm 197x' bắt đầu bởi hiennguyen, 30/7/13.

1. hiennguyen

hiennguyen New Member

Chào các anh chị, tôi là nam sinh ngày 15 tháng 6 năm 1979 xin quý anh chị luận giúp về công việc, sự nghiệp và tiền bạc của tôi. Nghề nào là phù hợp nhất ạ và có sự nghiệp lớn ko ạ? tôi có thể học lên được cao ko ạ
    Lá số của tôi.

2. Bảy Chuồn

Bảy Chuồn ... Người Luận Giải

Trả lời: 1/ Nghề nghiệp: bạn hợp sư phạm, văn chương, báo chí, luật sư và ngành ngoại giao,ngành dược, y và cả ngành về thực phẩm...và cả những ngành triết học, liên quan đến tôn giáo, tâm linh...bạn tùy ý chọn, rất hợp nếu bạn làm việc ở nước ngoài...sự nghiệp bạn bớt bị ganh tỵ nếu khi đi học đã có lần bị trục trặc chuyện học, chuyện thi cử
    = Bạn học lên cao được, nên học, bằng tiến sĩ là bình thường với bạn
    2/ Về tiền bạc: bạn khá giả về tiền bạc, bạn không có số may trời cho, vì vậy bạn không nên đỏ đen, chứng khoán....

3. hiennguyen

hiennguyen New Member

Cháu rất cảm ơn Bác đã luận giải. Chúng xin phản hồi thông tin như sau:
    1. Cháu hiện đang làm trong nghành giáo dục ( như vậy là hợp số đúng ko ạ)
    2. Cháu từng thi trật đại học 1 lần
    3. Cháu đã học xong thạc sỹ . Năm vừa rồi cháu đậu tiến sỹ ở nước ngoài nhưng thành phố ko cho đi cháu định sang năm làm trong nước. Cháu học bên nghành quản lý giáo dục.
    4. Cháu đã mua đất làm nhà 3 tầng. nhưng thu nhập cháu thấp vì công chức nhà nước .
    Cháu xin hỏi bác thêm một số câu hỏi ạ.
    1. Cháu có làm to được ko?
    2. Vợ con cháu thế nào?
    3. Vận tới có tốt không?
    4. Nếu cháu đi học tiến sỹ nước ngoài có thể vào năm nào?
    Mong hồi âm của Bác. Trân trọng!

4. hiennguyen

hiennguyen New Member

Cháu kính cảm ơn Bác đã luận giải. Xin được phản hồi thông tin của cháu như sau:
    1. Cháu hiện đang làm trong nghanh giáo dục.
    2. Cháu đã thi rớt đại học lần đầu.
    3. Cháu đã học xong thạc sỹ quản lý giáo dục.
    4. Năm nay cháu đậu tiến sỹ ở nước ngoài nhưng thành phố ko cho đi.
    5. Cháu đã mua đất làm nhà khá khang trang. Nhưng cháu ko có nhiều tiền. nội ngoại giúp.

Cháu xin nhờ Bác luận giúp cháu:
    1. Vợ con cháu thế nào?
    2. Cháu có làm to được ko?
    3. Vận hạn tới cháu thế nào??
    4. Cháu sẽ đi học tiến sỹ nước ngoài hay trong nước?
    Trân trọng cảm ơn Bac!

5. Bảy Chuồn

Bảy Chuồn ... Người Luận Giải

Trả lời: 1/ Cháu đi học tiến sĩ ở nước ngoài, dù trục trặc, chậm vẫn đi ( kiên trì)
    2/ Cháu sau thích thì làm quản lý, nhưng không thể đạt tới hàng thứ, bộ trưởng
    3/ Lấy vợ đúng cách thì hai đời vợ, lấy không đúng cách thì ba : khi lấy vợ cháu cưới cứ cưới, khi nào vợ có bầu, có con mới đăng ký kết hôn: đúng cách = lấy người vợ đã có 1 đời chồng : đúng cách, nếu lấy người được 2 cách trên luôn thì cháu 1 vợ
    = Vợ nào cũng bắt nạt cháu...vợ chồng khó san sẻ nên thằng cháu luôn ...cô đơn
    = Con: hư bỏ 1 lần, có con đều học giỏi, có trai có gái và đều đi xa, sống xa cháu và cháu vẫn....cô đơn
    = Vận hạn: cháu nên xem hàng năm

6. hiennguyen

hiennguyen New Member

Cháu trân trọng cảm ơn Bác. Cháu xin phản hồi lại như sau:
    1. Cháu đang tiếp tục theo đuổi học tiến sỹ ở nước ngoài
    2. Cháu đang làm giám đốc một đơn vị giáo dục ( cấp nhỏ thuộc sở)
    3. Cháu lấy vợ nhưng vợ cháu đã từ hồn một người. Cháu cưới vợ khi vợ đã mang bầu. Hai đứa ở với nhau một thời gian dài trước đo.
    Cháu xin nhờ Bác giúp thêm, một lần nữa:
    1. Số cháu đứng trưởng hay phó hơn.
    2. Chaú có nên kinh doanh thêm ko?
    Đa tạ Bác!